แจ้งปัญหาการใช้งานและข้อเสนอแนะ

วิธีเรียงลำดับจากรหัส น.ศ. ในหน้าส่งการบ้าน

Picture of สฤษดิ์ ปานจันทร์
วิธีเรียงลำดับจากรหัส น.ศ. ในหน้าส่งการบ้าน
by สฤษดิ์ ปานจันทร์ - Thursday, 22 December 2016, 11:50 AM

ขอสอบถามเรื่องวิธีเรียงลำดับข้อมูลจากรหัสนักศึกษา ในหน้านักศึกษาส่งงานทำอย่างไรครับ

ขอขอบคุณ

นายสฤษดิ์  ปานจันทร์

Picture of Admin User
Re: วิธีเรียงลำดับจากรหัส น.ศ. ในหน้าส่งการบ้าน
by Admin User - Monday, 26 December 2016, 10:27 AM

การเรียงลำดับด้วยรหัสนักศึกษายังไม่มีให้เลือกในระบบ จะทำการพัฒนาเพิ่มเติมให้ครับ 
Picture of Admin User
Re: วิธีเรียงลำดับจากรหัส น.ศ. ในหน้าส่งการบ้าน
by Admin User - Monday, 26 December 2016, 4:45 PM

ระบบได้ทำการเพิ่มการเรียงลำดับด้วยรหัสนักศึกษา ในส่วนของการส่งงานของนักศึกษาให้แล้วนะครับ

Picture of สฤษดิ์ ปานจันทร์
ตอบ: Re: วิธีเรียงลำดับจากรหัส น.ศ. ในหน้าส่งการบ้าน
by สฤษดิ์ ปานจันทร์ - Wednesday, 28 December 2016, 1:10 PM

ขอบคุณมากครับ

สฤษดิ์  ปานจันทร์