แจ้งปัญหาการใช้งานและข้อเสนอแนะ

ต้องการลบรหัสผ่านของรายวิชาที่ตั้งไว้แล้ว

Picture of วาสนา ณ สุโหลง
ต้องการลบรหัสผ่านของรายวิชาที่ตั้งไว้แล้ว
by วาสนา ณ สุโหลง - Sunday, 13 January 2019, 7:50 AM

แอดมินค่ะ..ถ้าเราต้องการลบรหัสผ่านของรายวิชาที่ตั้งไว้แล้ว แก้ไขได้อย่างไรบ้างคะ? หรือต้องเข้าไปลบจากตรงไหนคะ? 

Picture of Admin User
Re: ต้องการลบรหัสผ่านของรายวิชาที่ตั้งไว้แล้ว
by Admin User - Monday, 14 January 2019, 9:34 AM

สำหรับการลบหรือแก้ไขรหัสผ่านของรายวิชาให้อาจารย์ประจำวิชาเข้าไปยังรายวิชาที่ต้องการแก้ไขหรือลบรหัสผ่าน  จากนั้นทำตามขั้นตอนดังรูปด้านล่างครับ