แจ้งปัญหาการใช้งานและข้อเสนอแนะ

ขอสอบถามเรื่องการ export file Excel

Picture of สฤษดิ์ ปานจันทร์
ขอสอบถามเรื่องการ export file Excel
by สฤษดิ์ ปานจันทร์ - Saturday, 4 May 2019, 12:44 AM

ถ้าเปลี่ยนชื่อคอลัมน์ในไฟล์ Excel ที่ได้ Export ออกมาให้มีชื่อตามที่ตั้งไว้ใน Gradebook setup ได้ไหมครับ
Picture of Admin User
Re: ขอสอบถามเรื่องการ export file Excel
by Admin User - Tuesday, 7 May 2019, 10:10 AM

ไม่สามารถเปลี่ยนได้ครับในระบบ

Picture of สฤษดิ์ ปานจันทร์
ตอบ: Re: ขอสอบถามเรื่องการ export file Excel
by สฤษดิ์ ปานจันทร์ - Tuesday, 14 May 2019, 10:43 AM

ขอบคุณครับ