แจ้งปัญหาการใช้งานและข้อเสนอแนะ

ขนาดไฟล์อัปโหลด

Picture of สฤษดิ์ ปานจันทร์
ขนาดไฟล์อัปโหลด
by สฤษดิ์ ปานจันทร์ - Thursday, 1 August 2019, 5:17 PM

สอบถามเรื่องขนาดไฟล์ที่นักศึกษาสามารถอัปโหลด ตั้งค่าได้สูงสุดที่ 1 mb ไม่ทราบว่าถ้าต้องการจะขยายเพิ่มประมาณ 10 mb ต้องตั้งค่าอย่างไรครับ (1 mb น้อยเกินไปครับสำหรับไฟล์ docx ที่มีรูปภาพ) ขอบคุณครับ

Picture of Admin User
Re: ขนาดไฟล์อัปโหลด
by Admin User - Friday, 2 August 2019, 8:51 AM

ได้เพิ่มขนาดให้เป็น 10MB ตามที่อาจารย์แนะนำแล้วนะครับ
Picture of สฤษดิ์ ปานจันทร์
ตอบ: Re: ขนาดไฟล์อัปโหลด
by สฤษดิ์ ปานจันทร์ - Friday, 2 August 2019, 9:12 AM

ขอบคุณครับ