แจ้งปัญหาการใช้งานและข้อเสนอแนะ

ขอให้ลบรายวิชาที่ไม่ได้รับผิดชอบออก

Picture of กรกนก โภคสวัสดิ์
ขอให้ลบรายวิชาที่ไม่ได้รับผิดชอบออก
by กรกนก โภคสวัสดิ์ - Tuesday, 25 February 2020, 10:57 PM

ขอให้ลบวิชาที่ไม่ได้สอนภาค 2/2562 ออก คือวิชา สัมมนาฯ และวิชาโครงสร้างข้อมูล เนื่องจากคณะได้มอบหมาย 2 วิชาดังกล่าวให้กับ อ.เบนจามิน ชนะคช ตั้งแต่ต้นเทอมแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

Picture of Admin User
Re: ขอให้ลบรายวิชาที่ไม่ได้รับผิดชอบออก
by Admin User - Wednesday, 4 March 2020, 1:39 PM

ดำเนินการลบรายวิชาเสร็จเรียบร้อยครับ